Top National & International News Of Entertainment

अनुपम खेर यांनी मुंबईतील डब्बावाल्यांना शिवशास्त्री बल्बोवाच्या भावनेचा उत्सव साजरा करण्यासाठी भरभरून जेवण दिले

अभिनेते अनुपम खेर आणि शिवशास्त्री बल्बोआच्या टीमने मुंबई डब्बावाल्यांना भरभरून जेवण दिले, जे डब्बावाल्यांच्या चांगुलपणाचे प्रतीक आहे, जे संपूर्ण मुंबई शहराला अखंडपणे खाऊ घालतात.

अभिनेता अनुपम खेर, नीना गुप्ता, शारीब हाश्मी, नर्गिस फाखरी, प्रस्तुतकर्ता तरुण राठी, कार्यकारी निर्माता आशुतोष बाजपे, आशा वरिएथ आणि टीमने या उपक्रमाचे नेतृत्व करण्यासाठी हातमिळवणी केली. डब्बावाल्यांनी शिव शास्त्री बालबोआचे एक अप्रतिम पोस्टर देखील लाँच केले ज्याची मसाला जीवन साहसी चित्रपट म्हणून चर्चा केली जात आहे.

डब्बावल्ला वितरण प्रणाली प्रसंगोपात सहा सिग्मा प्रमाणित आहे — म्हणजे सहा दशलक्ष वितरणांमध्ये फक्त एक त्रुटी. डब्बावाला हे डब्बे घरच्या घरी शिजवलेले जेवण किती अचूकतेने देतात हे समजून घेण्यासाठी हार्वर्ड युनिव्हर्सिटीने केस स्टडी म्हणून घेतले होते आणि निकालांनी त्यांना थक्क केले.

शिवशास्त्री बाल्बोआ टीमने समाजाला खायला घालणार्यांना “परत देणे” या भावनेने एक सार्वत्रिक चळवळ सुरू करण्याचा निर्णय घेतला आणि सामर्थ्याचा उपयोग कमी भाग्यवानांच्या जीवनाला स्पर्श करण्यासाठी केला.

शिवशास्त्री बाल्बोआ, अनुपम खेर, नीना गुप्ता, जुगल हंसराज, नर्गिस फाखरी, शारीब हाश्मी अभिनीत, UFI मोशन पिक्चर्स प्रायव्हेट लिमिटेड प्रस्तुत आहे — किशोर वरिएथ, अनुपम खेर स्टुडिओ आणि तरुण राठी, निर्माता: किशोर वरिएथ, कार्यकारी निर्माता: बजपा , चित्रपटाचे लेखन आणि दिग्दर्शन अजयन वेणुगोपालन यांनी केले आहे.

शिवशास्त्री बालबोआ हा सिनेमा १० फेब्रुवारीला प्रदर्शित होत आहे.

अनुपम खेर यांनी मुंबईतील डब्बावाल्यांना शिवशास्त्री बल्बोवाच्या भावनेचा उत्सव साजरा करण्यासाठी भरभरून जेवण दिले

Print Friendly, PDF & Email

Comments are closed.

Powered by WordPress | Designed by Elegant Themes